Mua oto nao phan khuc 600tr

• Mua ô tô nào ở phân khúc giá 600-800 triệu đồng

Xe ô tô đã trở thành phương tiện đi lại thông dụng trong đời sống hiện nay bởi những tiện ích nó đem đến cho người dùng. Ở từng phân khúc giá bạn sẽ có được cho mình rất nhiều sự lựa chọn khác nhau, đảm bảo phù hợp với nhu cầu và túi tiền của mình.

Ở phân khúc giá xe từ 600-800 triệu đồng, bạn đã biết nên Mua ô tô mẫu nào phù hợp nhất hay chưa? Cùng Dailyxe tham khảo ngay những thông tin được nhắc đến dưới đây để có được quyết định chính xác.

Mua xe ô tô ở phân khúc giá 600-800 triệu đồng

Ở tầm giá từ 600-800 triệu đồng hiện nay, các khách hàng có thể lựa chọn được cho mình rất nhiều những mẫu ô tô mới đẹp, hiện đại, đáp ứng nhu cầu đi lại của mình. Với khoản ngân sách này bạn có thể chọn cho mình các mẫu xe sedan hạng C hiện đại như Toyota Altis, Mazda 3, Honda Civic, Hyundai Accent và KIA K3.

Để dễ dàng hơn trong việc lựa chọn bạn có thể tham khảo ngay thông tin về giá xe ô tô chi tiết của các dòng dưới đây nhé:

+ Hyundai Elantra

Model 1.6 AT tiêu chuẩn: Giá bán từ 599 triệu đồng.

Model 1.6 AT Đặc biệt: Giá từ 669 triệu đồng.

Model 2.0 AT Cao cấp: Giá khoảng 729 triệu đồng.

Model N-line: Giá bán khoảng 799 triệu đồng.

Mua ô tô để phục vụ cho nhu cầu đi lai được thuận tiện

+ KIA K3

Model 1.6 MT Deluxe: Có giá khoảng 619 triệu đồng.

Model 1.6 Luxury: Có giá 669 triệu đồng.

Model 1.6 Premium: Có giá từ 709 triệu đồng.

Model 2.0 Premium: Có giá chỉ 739 triệu đồng.

Model 1.6 Turbo GT: Có giá ở mức 819 triệu đồng.

Tham khảo Mua bán ô tô mới, cũ chính hãng giá tốt toàn quốc

+ MAZDA 3

Model 1.5L Deluxe: Được bán với giá 669 triệu đồng.

Model 1.5L Luxury: Được bán ở mức 719 triệu đồng.

Model 1.5L Premium: Được bán khoảng 789 triệu đồng.

+ Honda Civic

Model E: Từ 730 triệu đồng

Model G: Chỉ 770 triệu đồng

Model RS - 870 triệu đồng

+ Toyota Corolla Altis

Model 1.8G: Giá từ 719 triệu đồng

Model 1.8V: Giá khoảng 765 triệu đồng

Model 1.8HEV: Giá từ bán 860 triệu đồng

Có nên mua xe ô tô ở mức giá 600-800 triệu đồng không

Nhìn chung ở phân khúc giá này, bạn có thể lựa chọn cho mình những mẫu sedan hạng C khá hiện đại và cao cấp. Những mẫu ô tô này đươc yêu thích nhờ kiểu dáng xe thể thao, hiện đại, xe di chuyển linh hoạt, khoang cabin rộng rãi ở 2 hàng ghế. Cùng với đó là khả năng vận hành tốt, trang bị tiện nghi và an toàn cao, để đáp ứng được mọi nhu cầu đi lại của quý khách hàng.

Có nhiều mẫu xe hơi hiện đại để quý khách hàng lựa chọn

Vì thế đây chính là những mẫu xe hơi rất đáng để bạn tham khảo và lựa chọn cho nhu cầu sử dụng của mình. Để có thể dễ dàng sở hữu được cho mình những dòng ô tô phù hợp, có được thông tin chi tiết về xe, bảng giá xe… thì quý khách hàng hãy tham khảo thông tin chi tiết mà Dailyxe cập nhật nhé. Kênh Mua bán ô tô này sẽ đem đến những nội dung đầy đủ nhất về thị trường xe, giúp bạn dễ dàng chọn được mẫu xe thích hợp.

Với những thông tin tư vấn được nhắc đến thì bạn đọc đã dễ dàng lựa chọn cho mình những mẫu xe ô tô ở phân khúc giá từ 600-800 triệu đồng phù hợp nhất. Tại trang Dailyxe chúng tôi liên tục cập nhật rất nhiều những thông tin chi tiết về các dòng xe, hãy tham khảo để có thể mua xe dễ dàng nhé.